ตุลาคม 23, 2018, 11:23:41 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกคอนเฟิร์มการจ่ายจริงให้กับ สี่ห้าเจ็ดเก้า ได้ที่นี่  (อ่าน 176454 ครั้ง)

Admin Air

• Global Moderator
ปรับเครไวดีค่ะ แค่แจ้งสลิปและรหัสไป ทีมงานก็ปรับให้เลยจะถอนก็รวดเร็วดีค่ะ คอนเฟริม!

ทางทีมงาน สี่ห้าเจ็ดเก้า ขอขอบคุณท่านสมาชิกที่มาคอนเฟิร์มให้ค่ะ ขอบคุณค่ะ  :D

โนบิตะ

• นักล่องแพอันดับ 1
มาคอนเฟิมครับ เงินเข้าแล้วเมื่อกี้

Admin Air

มาคอนเฟิมครับ เงินเข้าแล้วเมื่อกี้

ทางทีมงานขอขอบคุณท่านสมาชิกที่มาคอนเฟิร์มให้ค่ะ ขอบคุณค่ะ ;D

สี่ห้าเจ็ดเก้า หวยออนไลน์ระบบมาตรฐาน เล่นง่าย จ่ายจริง บริการประทับใจ มั่นใจได้ 100 %

ลูกเทวดา

โอนจริง เร็วยิ่งกว่าหลายๆที่ ผมขอยืนยันครับ

เฮียเอก

ได้รับแล้วเงินที่โอนให้ครับ แจ้งถอนแล้วไม่ถึงชั่วโมงก็ได้รับครับ จ่ายจริงจ่ายเร็วครับ ขอบคุณครับ

ศรีสมร

รับเงินละจ้า ยอดที่แจ้งไว้รับตามจำนวน ขอบคุณจ้า

ทะเลใจ

จ่ายเร็วมาก ได้รับแล้วครับไม่เกิน 3 ชั่วโมงชัวร์  คอนเฟิมมมมม

Admin Air

จ่ายเร็วมาก ได้รับแล้วครับไม่เกิน 3 ชั่วโมงชัวร์  คอนเฟิมมมมม

ทางทีมงานขอขอบคุณท่านสมาชิกที่มาคอนเฟิร์มให้ค่ะ ขอบคุณค่ะ ;D

บางปู

ขอบคุณจริงๆคับเงินเข้าตรงเวลาตลอดๆนานๆทีได้มาแจ้ง

Admin Air

ขอบคุณจริงๆคับเงินเข้าตรงเวลาตลอดๆนานๆทีได้มาแจ้ง

สี่ห้าเจ็ดเก้า หวยออนไลน์ระบบมาตรฐาน เล่นง่าย จ่ายจริง บริการประทับใจ มั่นใจได้ 100 %

สาวภูไท

• Newbie
  • *
รับเงินเร็วครับเวปนี้

admin kk

รับเงินเร็วครับเวปนี้

ทางทีมงานขอขอบคุณท่านสมาชิกที่มาคอนเฟิร์มให้ค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

kunchang200ml

• Newbie
  • *

ROMR

• Newbie
  • *
ถอนเงินช้ามากคะแจ้งเติมเร็ว

admin kk

ถอนเงินช้ามากคะแจ้งเติมเร็ว
ทางแอดมินฝ่านแจ้งถอนต้องทำตามคิวแจ้งถอน ถ้าช้าไปก็ขออภัยด้วยครับ  :)

samonyasamonwonnaja

• Newbie
  • *
จ่ายจริงครับน่นๆมายืนยัน แต่ผมได้โอนทุกวัน
งวดนี้ 16/10/2561 โชคดีได้ 40,000 บาท ได้โอนแล้ว
เป็นเว็บที่ผมให้ความเชื่อถืออันดับ1ของไทยครับ

admin kk

จ่ายจริงครับน่นๆมายืนยัน แต่ผมได้โอนทุกวัน
งวดนี้ 16/10/2561 โชคดีได้ 40,000 บาท ได้โอนแล้ว
เป็นเว็บที่ผมให้ความเชื่อถืออันดับ1ของไทยครับ

ขอบคุณมากครับ   :)