ธันวาคม 14, 2018, 01:40:17 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาร้องเรียน หรือเล่าสู่กันฟังได้ที่นี่ :)  (อ่าน 180995 ครั้ง)

สี่ห้าเจ็ดเก้า

• Global Moderator
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2015, 12:38:08 AM โดย 99Thrup »

kk0026

• บุคคลทั่วไป
Re: มีปัญหาร้องเรียน หรือเล่าสู่กันฟังได้ที่นี่ :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 09:30:34 AM »
ถูกแพแล้วต้องแจ้งยังงัยคะ 8) 8)

Re: มีปัญหาร้องเรียน หรือเล่าสู่กันฟังได้ที่นี่ :)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 10:06:16 AM »
ถูกแพแล้วต้องแจ้งยังงัยคะ 8) 8)

แจ้งได้ที่ช่องทางเติมเงินหน้าเว็ปแทงหวยนะค่ะ

แจ้งรอบที่ถูกแพ  ชื่อที่ใช้วางแพ  และจำนวนเงินที่ได้รับค่ะ

TK1416

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 10:21:06 AM »
admin
 ช่องยิงเลข กดตั้งกระทู้ แล้วให้ส่งเลยได้ไหม ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 10:24:30 AM »
admin
 ช่องยิงเลข กดตั้งกระทู้ แล้วให้ส่งเลยได้ไหม ครับ

ส่งได้เลยค่ะ แต่ช่วงที่สมาชิกท่านอื่นกำลังส่งด้วย ก็จะขึ้นว่ามีกระทู้ก่อนหน้าค่ะ

da2528

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 11:01:32 AM »
แล้วจะรู้ได้ยังไงค่ะว่าถูกแพ 
เค๊าดูกันยังไงค่ะ  ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
มื่อใหม่ ^_^

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 11:10:39 AM »
แล้วจะรู้ได้ยังไงค่ะว่าถูกแพ 
เค๊าดูกันยังไงค่ะ  ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
มื่อใหม่ ^_^

ดูจาก 3 ตัว บน  ที่ออกรอบนั้นๆค่ะ

เช่น รอบ 11.00 เมื่อกี้ ผลออก  230

ถ้าลูกค้าวางแพ 4 ตัว กับ 5 ตัว มีทั้ง 2 , 3 , 0

คุณลูกค้าก็จะถูกค่ะ ถ้ามีแค่ 2 ตัว ไม่ถูกนะค่ะ

เทพพยากรณ์

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 11:52:06 AM »
ขอถามนิดหน่อยครับ
ผมตั้งกระทู้หัวข้อใหม่ ทำไมไม่มีคำว่า "New" ต่อท้าย เหมือนคนอื่นครับ
มันจะขึ้นอัตโนมัติหรือว่าเราต้องไปคลิ๊กเลือกอะไรเพิ่มเติมรึป่าวครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 12:12:25 PM »
ผมตั้งกระทู้หัวข้อใหม่ ทำไมไม่มีคำว่า "New" ต่อท้าย เหมือนคนอื่นครับ
มันจะขึ้นอัตโนมัติหรือว่าเราต้องไปคลิ๊กเลือกอะไรเพิ่มเติมรึป่าวครับ

ไม่ต้องคลิกค่ะ  ตั้งหัวข้อใหม่แล้ว ถ้ามีใครเข้าไปโพสในหัวข้อนั้นๆ ก็จะขึ้น นิว ให้เอง ค่ะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 12:16:48 PM »

ไม่ต้องคลิกค่ะ  ตั้งหัวข้อใหม่แล้ว ถ้ามีใครเข้าไปโพสในหัวข้อนั้นๆ ก็จะขึ้น นิว ให้เอง ค่ะ

ให้ลองเข้าไปดูอันที่มี new แล้วออกมา

กด refresh new ก็จะหายค่ะ

BK7486

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 12:17:33 PM »
เข้าแทงยากจัง

เทพพยากรณ์

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 12:25:32 PM »

ให้ลองเข้าไปดูอันที่มี new แล้วออกมา

กด refresh new ก็จะหายค่ะ

ขอบคุณมากครับ

มูสิกะ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 12:29:20 PM »
เวปแทงเป็นอึด ๆ นะครับ วันนี้ เข้าแทงยากมากกกกกกกกก

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 12:38:35 PM »
เวปแทงเป็นอึด ๆ นะครับ วันนี้ เข้าแทงยากมากกกกกกกกก

เด๋วจะแจ้งให้เจ้าหน้าที่ที่รับผิดชอบโดยตรงทราบเพื่อแก้ไขปรับปรุงนะค่ะ

อริยะ พะนะ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:20:40 PM »
ผมขอแนะนำนะครับ ระบบการโพสตัวเลขอยากให้เอาตัวแสดงตัวอย่างออกครับ เนื่องจากรู้แล้วว่าสามารถเอาออกได้และไม่จำเป็นเลยที่จะต้องมัระบบข้นโชว์แสดงตัวอย่างแบบนี้ แต่ที่แย่คือต้องกดยิงมากกว่า 2 ครั้งถึงจะยิงเข้าได้ เลยทำให้เกิดข้อข้องใจว่าจะเอามาแสดงเพื่อให้โพสช้าลงเนื่องจากโพสยากทำไม และอาจคิดไปได้ว่าระบบคงจะกรองตัวเลขและรวมตัวเลขให้ออกตามที่ต้องการได้แม้ในเวลาปิดวินาทีสุดท้าย คำถามต่างๆก็อาจเกิดขึ้นในใจอีกว่า ล็อกเลขหรือเปล่า ล็อกทำไม เลข 10 ตัว ออกมาไม่กี่ตัวโอกาสแทงถูกก็น้อยอยู่แล้ว ถ้าต้องล็อกจะล็อกเพื่ออะไร ถ้าปอดก็คงไม่มาเป็นเจ้ามือ หลายๆท่านอาจคิดแบบนี้เหมืือนผมก็ได้ ให้ท่านลองพิจารณาดูนะครับ แต่ก่อนหน้านี้จำนวนคนเล่นในเวปนี้เยอะมาก แต่ตอนนี้บางตาลง เพราะอะไร คนเล่นร้อยทั้งร้อยต้องการความแฟร์ เสียไม่ว่าขอให้โปร่งใสประมาณนี้ เวปปิงเกิดใหม่เพื่อมาแข่งขันกันเวปก่อนหน้า แต่เวปก่อนหน้าปรับปรุงให้ยิงง่ายขึ้น แสดงความชัดเจนขึ้น แต่เวปคู่แข่งกลับดูล้าหลังกว่า ก็ลองพิจารณาดูนะครับ อันนี้ผมพูดถึงความคิดของผมให้ท่านฟังนะครับ มิได้จงใจให้ร้ายท่านแต่ประการใด แต่ที่บอกเพื่อให้ท่านได้เห็นจุดๆนึงที่ตนเองอาจไม่เห็นเท่านั้นครับ ขอให้ท่านจงมีความสุขความสำเร็จในกิจการของท่านอย่างยิ่งยวดยิ่งขึ้นนะครับ นับถือ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:38:51 PM »
ผมขอแนะนำนะครับ ระบบการโพสตัวเลขอยากให้เอาตัวแสดงตัวอย่างออกครับ เนื่องจากรู้แล้วว่าสามารถเอาออกได้และไม่จำเป็นเลยที่จะต้องมัระบบข้นโชว์แสดงตัวอย่างแบบนี้ แต่ที่แย่คือต้องกดยิงมากกว่า 2 ครั้งถึงจะยิงเข้าได้ เลยทำให้เกิดข้อข้องใจว่าจะเอามาแสดงเพื่อให้โพสช้าลงเนื่องจากโพสยากทำไม และอาจคิดไปได้ว่าระบบคงจะกรองตัวเลขและรวมตัวเลขให้ออกตามที่ต้องการได้แม้ในเวลาปิดวินาทีสุดท้าย คำถามต่างๆก็อาจเกิดขึ้นในใจอีกว่า ล็อกเลขหรือเปล่า ล็อกทำไม เลข 10 ตัว ออกมาไม่กี่ตัวโอกาสแทงถูกก็น้อยอยู่แล้ว ถ้าต้องล็อกจะล็อกเพื่ออะไร ถ้าปอดก็คงไม่มาเป็นเจ้ามือ หลายๆท่านอาจคิดแบบนี้เหมืือนผมก็ได้ ให้ท่านลองพิจารณาดูนะครับ แต่ก่อนหน้านี้จำนวนคนเล่นในเวปนี้เยอะมาก แต่ตอนนี้บางตาลง เพราะอะไร คนเล่นร้อยทั้งร้อยต้องการความแฟร์ เสียไม่ว่าขอให้โปร่งใสประมาณนี้ เวปปิงเกิดใหม่เพื่อมาแข่งขันกันเวปก่อนหน้า แต่เวปก่อนหน้าปรับปรุงให้ยิงง่ายขึ้น แสดงความชัดเจนขึ้น แต่เวปคู่แข่งกลับดูล้าหลังกว่า ก็ลองพิจารณาดูนะครับ อันนี้ผมพูดถึงความคิดของผมให้ท่านฟังนะครับ มิได้จงใจให้ร้ายท่านแต่ประการใด แต่ที่บอกเพื่อให้ท่านได้เห็นจุดๆนึงที่ตนเองอาจไม่เห็นเท่านั้นครับ ขอให้ท่านจงมีความสุขความสำเร็จในกิจการของท่านอย่างยิ่งยวดยิ่งขึ้นนะครับ นับถือ

ทุกคนสามารถที่จะพูดอะไรได้ทั้งนั้น เราโปร่งใสมาโดยตลอด แม้จะโดนยิงระบบเก่าจนล่มไม่สามารถใช้งานได้ การที่เราแสดงรายชื่อคนเพื่อความโปร่งใส ที่ใช้ระบบนับเลขอัตโนมัติเพื่อความรวดเร็ว คนบางตาหรือหนาแน่น ขึ้นอยู่กับการออนไลนืจริงค่ะ แต่ก่อนระบบจะจำสมาชิก ถ้าไม่ล็อคเอ้า คือชื่อสมาชิกยังคงอยู่ตลอด จึงดูคนเยอะ นั่นคือสมาชิกที่เล่นทั้งหมด ชื่อจะติดอยู่ตลอด แต่นี่เราจำสมาชิกที่เข้ามาไว้แค่ 180 นาที ถ้าไม่ล็อคเอ้า การที่คุณจะพูดว่าเว็บล็อคเลข เหมือนจะดูถูกกันเกินไปค่ะ ขอให้คุณตระหนักถึงข้อนี้ให้เยอะๆค่ะ เราไม่ได้ คิดสั้นขนาดนั้น คุณมีหลักฐาน ก็เอามาได้เลยค่ะ เราบอกแล้วว่า ถ้าเรามีข้อผิดพลาดตรงไหน นับไม่ตรงยังงัย ยินดีจะให้รางวัล 1000 บาท เราโปร่งใส ขนาดนี้แล้ว หากคุณจะคิดเราก็ห้ามไม่ได้ค่ะ ขอบคุณที่คุณสงสัย แต่พาดพิงแบบเต็มๆค่ะ บอกตรงๆว่าเลขไม่สามารถล็อคได้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2014, 03:41:10 AM โดย 999Thrup »

อริยะ พะนะ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:46:22 PM »

ทุกคนสามารถที่จะพูดอะไรได้ทั้งนั้น เราโปร่งใสมาโดยตลอด แม้จะโดนยิงระบบเก่าจนล่มไม่สามารถใช้งานได้ การที่เราแสดงรายชื่อคนเพื่อความโปร่งใส ที่ใช้ระบบนับเลขอัตโนมัติเพื่อความรวดเร็ว คนบางตาหรือหนาแน่น ขึ้นอยู่กับการออนไลนืจริงค่ะ แต่ก่อนระบบจะจำสมาชิก ถ้าไม่ล็อคเอ้า คือชื่อสมาชิกยังคงอยู่ตลอด จึงดูคนเยอะ นั่นคือสมาชิกที่เล่นทั้งหมด ชื่อจะติดอยู่ตลอด แต่นี่เราจำสมาชิกที่เข้ามาไว้แค่ 180 นาที ถ้าไม่ล็อคเอ้า การที่คุณจะพูดว่าเว็บล็อคเลข เหมือนจะดูถูกกันเกินไปค่ะ ขอให้คุณตระหนักถึงข้อนี้ให้เยอะๆค่ะ เราไม่ได้ คิดสั้นขนาดนั้น คุณมีหลักฐาน ก็เอามาได้เลยค่ะ เราบอกแล้วว่า ถ้าเรามีข้อผิดพลาดตรงไหน นับไม่ตรงยังงัย ยินดีจะให้รางวัล 1000 บาท เราโปร่งใส ขนาดนี้แล้ว หากคุณจะคิดเราก็ห้ามไม่ได้ค่ะ ขอบคุณที่คุณสงสัย แต่พาดพิงแบบเต็มๆค่ะ บอกตรงๆว่าเลขไม่สามารถล็อคได้ค่ะ
ขอบคุณครับที่ให้ความชัดเจน แต่เรื่องแสดงตัวอย่างเวลาโพสโดนเลี่ยงประเด็นไปนะครับ ขอโทษอีกครั้งครับที่รบกวน ด้วยความนับถือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2014, 03:45:00 AM โดย 999Thrup »

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:52:08 PM »
การยิงเลขขึ้นอยู่ที่สมาชิกอยากยิงหรือไม่ บางรอบสมาชิกบางท่านก้ยิง บางรอบสมาชิกบางท่านก็ไม่ยิง จะให้เราบังคับมาให้ยิงเต็มทุกรอบเป้นไปไม่ได้หรอกค่ะ ลองคิดถึงตัวคุณ พร้อมที่จะยิง ทั้ง 16 ชั่วโมงหรือเปล่าคะ

อริยะ พะนะ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:52:51 PM »
อ่อ..เวลายิงโพสเลขจะขึ้นแสดงตัวอย่างก่อนต้องยิงเลขถึง 2-3 ครั้งขึ้นไปถึงจะยิงได้ แล้วทีนี้เวลาช่วงนาทีสุดท้ายคนยิงเยอะๆระบบก็จะอืดขั้นมาก ซึ่งระบบการที่ต้องแสดงตัวอย่างนี่สามารถเอาออกได้ไม่ต้องให้แสดง ทีนี้เวลายิงเลขจะเข้าทุกนัดครับ เหมือนระบบดิจิตอลแต่ก่อน เมื่อเป็นเช่นนี้ความแคลงใจอะไรในการยิงเลขก็น้อยลงไปด้วยครับ ขอบคุณครับ

อริยะ พะนะ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:54:21 PM »
การยิงเลขขึ้นอยู่ที่สมาชิกอยากยิงหรือไม่ บางรอบสมาชิกบางท่านก้ยิง บางรอบสมาชิกบางท่านก็ไม่ยิง จะให้เราบังคับมาให้ยิงเต็มทุกรอบเป้นไปไม่ได้หรอกค่ะ ลองคิดถึงตัวคุณ พร้อมที่จะยิง ทั้ง 16 ชั่วโมงหรือเปล่าคะ
อันนี้ไม่มีประเด็นนะครับ ขอบคุณครับ และขอโทษด้วยครับที่ทำให้สับสน

For get me not

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 05:39:25 PM »
เว็บนี้แฟร์ที่สุดแล้ว อริยะไปจับผิดเว็บ *** โน่นนนนแนะนำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2014, 01:37:26 AM โดย 99Thrup »

TK1416

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 06:37:56 PM »
เว็บนี้แฟร์ที่สุดแล้ว อริยะไปจับผิดเว็บ***โน่นนนนแนะนำ
คิดว่า web นี้แฟร์ที่สุดแล้ว
สมาชิกอาจสงสัยบางประเด็น admin ออกมายืนยันแล้ว น่าจะ ok นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2014, 01:37:56 AM โดย 99Thrup »

มูสิกะ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 11:26:17 PM »
เว็บนี้แฟร์ที่สุดแล้ว อริยะไปจับผิดเว็บ ร โน่นนนนแนะนำ

ใช่ เวปนี้ แฟร์สุดๆ ละ ทำไมมันมีปัญหาอะไรบ่อยจังนี่ วิธีแก้ปัญหาง่ายๆ นะครับ เคยแทงเวปไหน ก็แทงเวปเดิม นั่นละ ดีที่สุดละ

Nn1234

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 11:35:59 PM »
ชอบเวปนี้ค่ะ
เวปนู่นชอบกัดกันในบรอดยิง รำคาน
เวปนี้ มากัดกันกระทู้นี้ดีกว่ามีไรแย้ง แย้งเลย ไม่ต้องแขวะกันไปมาดัวยเกชรงใจคนอื่นเขา
ขออภัยที่พูดตรงๆแบบนี้ ทั้งเวปไม่ได้เล้นอยู่คนสองคน นะ

•JeeD•

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 08:46:05 AM »
การตัดโปรโมชั่นสมัครสมาชิกใหม่ได้เคฟรี 100 บาท ที่ชี้แจงว่าเพราะมีผู้เล่นเก่าไปสมัครใหม่และมีบัญชีซ้อนกันหลายบัญชี อันนี้ขอถามว่า

1. ทำไมไม่แจกเคฟรีสำหรับสมาชิกเก่าไปเลยคนละ 100 เค เพื่อตัดปัญหาในการสมัครใหม่
2. หากกลัวว่าเค้าจะสมัครใหม่ ทำไมไม่ล็อคบัญชี 1 คน / 1 บัญชี หากสมัครใหม่โดยใช้บัญชีธนาคารเดิมจะสมัครไม่ได้ (คิดว่า 1 คนมันคงมีไม่ถึง 10 บัญชีหรอกมั้ง)

ปล.ส่วนตัวไม่ได้มีปัญหาอะไรนะคะ เพราะมี 1 บัญชีแค่นั้น สอบถามเพื่อเป็นข้อมูลอย่าโกรธกันนะจุฟๆ ^^

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 09:39:14 AM »
การตัดโปรโมชั่นสมัครสมาชิกใหม่ได้เคฟรี 100 บาท ที่ชี้แจงว่าเพราะมีผู้เล่นเก่าไปสมัครใหม่และมีบัญชีซ้อนกันหลายบัญชี อันนี้ขอถามว่า

1. ทำไมไม่แจกเคฟรีสำหรับสมาชิกเก่าไปเลยคนละ 100 เค เพื่อตัดปัญหาในการสมัครใหม่
2. หากกลัวว่าเค้าจะสมัครใหม่ ทำไมไม่ล็อคบัญชี 1 คน / 1 บัญชี หากสมัครใหม่โดยใช้บัญชีธนาคารเดิมจะสมัครไม่ได้ (คิดว่า 1 คนมันคงมีไม่ถึง 10 บัญชีหรอกมั้ง)

ปล.ส่วนตัวไม่ได้มีปัญหาอะไรนะคะ เพราะมี 1 บัญชีแค่นั้น สอบถามเพื่อเป็นข้อมูลอย่าโกรธกันนะจุฟๆ ^^

สาเหตุเราได้ชี้แจงไปแล้วค่ะ คิดว่าสมาชิกทุกคนคงได้รับทาง SMS สมาชิกเก่ามาโวย ว่าทำไมไม่ได้มั่ง และไปสร้างมาใหม่ 2-3 บัญชี ทำให้บัญชีก่อนหน้าว่างเปล่า เกิดการสมัครสมาชิกใหม่กันเยอะทิ้งบัญชีเก่า เราสามารถรู้ได้จากไอพีค่ะ ส่วนที่ว่าทำไมไม่แจกสมาชิกเก่าด้วย นั่นแหละคือปัญหา ที่มาโวยวายกันค่ะ คนโน้นก้จะเอา คนนี้ก็จะเอา เอาโปรโมชั่นลุ้นเครฟรีดีกว่านะคะ จะได้ไม่มั่วแต่ทั่วถึง  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2014, 01:14:39 PM โดย 99Thrup »

นู๋วุ่นวาย

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 12:50:51 PM »
แก้ไขยอดรวมตอนคีย์โพยด้วยค่ะ ยอดรวมก่อนส่งน้อยกว่าตอนส่งค่ะ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 01:06:19 PM »
แก้ไขยอดรวมตอนคีย์โพยด้วยค่ะ ยอดรวมก่อนส่งน้อยกว่าตอนส่งค่ะ

แจ้งเรื่องไปที่ช่องติดต่อทีมงานได้เลยค่ะ

นู๋วุ่นวาย

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 03:56:25 PM »

แจ้งเรื่องไปที่ช่องติดต่อทีมงานได้เลยค่ะ

ระบบคำนวนไม่ตรงกันค่ะ แจ้งไปแล้วค่ะ

มูสิกะ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 05:12:34 PM »

แอดมินแก้ไขด่วนนะครับ  คนแทงหวยมาเลย์ จะสับสน   วันนี้ วันเสาร์ ที่ 21 พรุ่งนี้ วันอาทิตย์ที่ 22

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 05:34:15 PM »

แอดมินแก้ไขด่วนนะครับ  คนแทงหวยมาเลย์ จะสับสน   วันนี้ วันเสาร์ ที่ 21 พรุ่งนี้ วันอาทิตย์ที่ 22

แก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะที่มาบอก แหะๆ แอดมินหลงๆลืมๆ โทษทีค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2014, 08:05:17 PM โดย 999Thrup »

ลูกศิษย์ หมอเขมร

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 07:42:51 PM »
อ้างจาก เลขรางวันพิเศษ ของ กระผม ผิดตรงใหน ครับ ท่าน ช่วยให้คำตอบดัวยจะได้ ทำให้ถูกวิธีครับ

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 07:46:52 PM »
อ้างจาก เลขรางวันพิเศษ ของ กระผม ผิดตรงใหน ครับ ท่าน ช่วยให้คำตอบดัวยจะได้ ทำให้ถูกวิธีครับ

ท่านไม่ได้ใส่เวลาค่ะ

มูสิกะ

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:45:12 AM »
เวปแทงหวยเข้าไม่ได้ครับ มันหมุนติ๋วๆๆๆๆๆ  เหตุเกิด ตอน 9.44  - 23/6/57

NN1688

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:46:10 AM »
แอดมิน  ครับ  ห้องแทง เข้าไม่ได้ ครับ

admin joyzy

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:49:25 AM »
แอดมิน  ครับ  ห้องแทง เข้าไม่ได้ ครับ

เด๋วจะแจ้งเรื่องให้เจ้าหน้าที่ทราบและแก้ไขให้นะค่ะ  ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบค่ะ

มูสิกะ

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:50:53 AM »
ตอนนี้เข้าหน้าแทงได้แล้วครับ แต่่ว่ากดเข้าแทงอะไรไม่ได้เลย สักอย่าง เพราะว่า มัน ขึ้นให้รออย่างเดียวเลย เลยพลาด แทง ไทยเปิดเช้าเลย

เหตุเกิด ณ เวลา 09.50 น ------- 23/6/57

admin joyzy

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:52:23 AM »
ตอนนี้เข้าหน้าแทงได้แล้วครับ แต่่ว่ากดเข้าแทงอะไรไม่ได้เลย สักอย่าง เพราะว่า มัน ขึ้นให้รออย่างเดียวเลย เลยพลาด แทง ไทยเปิดเช้าเลย

เหตุเกิด ณ เวลา 09.50 น ------- 23/6/57

ตอนนี้ส่งเรื่องให้โปรแกรมเมอร์ทำการแก้ไขแล้วค่ะ รอสักครู่นะค่ะ

admin joyzy

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:57:50 AM »
ตอนนี้กำลังดำเนินการตรวจเช็คอยู่นะค่ะ รอสักครู่ค่ะ

Musicbrand

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:59:18 AM »
เข้าแทงไม่ได้ :'( :'(

admin joyzy

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 10:03:38 AM »
เข้าแทงไม่ได้ :'( :'(

แจ้งเรื่องให้โปรแกรมเมอร์ทราบแล้วนะค่ะ อยู่ในช่วงดำเนินการตรวจเช็คอยู่ค่ะ  รอสักครู่นะค่ะ

admin joyzy

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 10:06:27 AM »
ตอนนี้หน้าแทงหวย เข้าได้แล้วนะค่ะ

NN1688

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:13:22 AM »
แอดมินครับ  ทำไมกระทู้วางแพ NN1688 หายไม่ทราบแอดมินลบออกเหรอครับ  ผมวางแพไป มีเลขถุกรอบ11.00  ไม่เข้าใจ ครับ ทำไมหายครับ

le1688

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:22:56 AM »
หรือ ผมไม่มีสิทธิวางแพ งง

admin joyzy

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:39:47 AM »
แอดมินครับ  ทำไมกระทู้วางแพ NN1688 หายไม่ทราบแอดมินลบออกเหรอครับ  ผมวางแพไป มีเลขถุกรอบ11.00  ไม่เข้าใจ ครับ ทำไมหายครับ

แอดมินไม่เคยลบกระทู้วางเลขของสมาชิกนะค่ะ ยังไงเด๋วส่งเรื่่องให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบให้ว่าหายไปได้ยังไง

ปป 11.00 นะค่ะ เด๋วแจ้งเรื่องให้ค่ะ

admin joyzy

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:40:31 AM »
หรือ ผมไม่มีสิทธิวางแพ งง

สมาชิกทุกท่านมีสิทธิ์วางแพได้หมดเลยค่ะ

NN1688

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:44:33 AM »
ขอบคุณแอดมิน  ช่างเถอะ มันผ่านไม่ละ ผมไม่ได้แคปหน้าจอไว้  ไม่มีหลักฐาน แต่มั้นใจ ว่าวางไว้    ขอโทาแอดมินที่รบกวน

admin joyzy

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:48:31 AM »
ขอบคุณแอดมิน  ช่างเถอะ มันผ่านไม่ละ ผมไม่ได้แคปหน้าจอไว้  ไม่มีหลักฐาน แต่มั้นใจ ว่าวางไว้    ขอโทาแอดมินที่รบกวน

ไม่รบกวนเลยค่ะ ขอบคุณมากที่ทักท้วง และแจ้งให้เราทราบ เราจะได้ตรวจเช็คเพื่อดำเนินการแก้ไขค่ะ

เซียน

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:52:07 AM »
ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ ผมยังเข้าเวปแทงไม่ได้เลย อืดๆอะวันนี้

admin joyzy

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 11:52:57 AM »
ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ ผมยังเข้าเวปแทงไม่ได้เลย อืดๆอะวันนี้

แจ้งเรื่องไปแล้วค่ะ  รอสักครู่นะค่ะ  โปรแกรมเมอร์กำลังดำเนินการอยู่ค่ะ

เซียน

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:02:47 PM »
ขึ้นแบบนี้อะครับ Connection Timed Out
เลยอดจิ้ม ปป รอบนี้เลย

มูสิกะ

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:10:02 PM »
ขึ้นแบบนี้อะครับ Connection Timed Out
เลยอดจิ้ม ปป รอบนี้เลย

ผมก็เป็นครับ  เป็นตั้งแต่เช้าเลย แทงไทยเช้าไม่ได้+แทงนิเช้าไม่ได้ เสียไปเลย 3เด้ง ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เซียน

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:12:47 PM »
อดเลย ปป รอบนี้ 2 เด้งด้วยอะ แงแงแงแงแง >:( >:( >:(

NN1688

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:14:47 PM »
แอดมินครับ ช่วงเวลาในการแทงของลูกค้า เราคงกำหนดไม่ได้ แบบนี้  เวปเราจะเสียหายทั้งลูกค้าและเวป แก้ไขปัญหาด่วนนะครับ ผมเองก็เข้าแทงไม่ได้  อดเหมือนกัน

admin joyzy

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:17:21 PM »
แอดมินครับ ช่วงเวลาในการแทงของลูกค้า เราคงกำหนดไม่ได้ แบบนี้  เวปเราจะเสียหายทั้งลูกค้าและเวป แก้ไขปัญหาด่วนนะครับ ผมเองก็เข้าแทงไม่ได้  อดเหมือนกัน

แจ้งเรื่องไปแล้วค่ะ  รอสักครู่นะค่ะ  โปรแกรมเมอร์กำลังดำเนินการอยู่ค่ะ

admin joyzy

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:22:43 PM »
เซิร์ฟเวอร์มีปัญหาค่ะ เจ้าหน้าที่กำลังติดต่อไปที่ผู้ให้บริการอยู่นะค่ะ

sureerat

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:23:19 PM »
เวปเข้าไม่ได้อะ

chill-chill

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:39:28 PM »
admin แล้วคนที่ถูกแพ รอบ 12 มีสิทธิ์ได้แพใหม่แต่เข้าหน้าแทงไม่ได้

มูสิกะ

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:45:22 PM »
เซ็งอย่างแรง รูด ไต้หวันไว้ เข้า 2 เด้ง รูด ปป รอบเที่ยงไว้ อีก รูดไทยเที่ยงไว้  จะรูด จีนบ่าย ฮั่งบ่าย นิบ่าย ทันไหมน้อ ฮือๆๆๆๆ

tammada

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:47:18 PM »
เข้าหน้าแทงไม่ได้ นึกว่าเปนคนเดียว

เซียน

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:49:20 PM »
พลาดไป 2 แระ ปป+ไทย  >:( >:( >:(

เซียน

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:52:10 PM »

นี่ก้อพลาด

และนี่ก้อพลาด แงแงแงแงแงแงแง

first

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:54:57 PM »
เข้าแทงมะได้เลย  คิดว่าเป็นคนเดียวอ่ะ 

admin joyzy

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:56:45 PM »
เข้าแทงมะได้เลย  คิดว่าเป็นคนเดียวอ่ะ

เซิร์ฟเวอร์มีปัญหาค่ะ เจ้าหน้าที่กำลังติดต่อไปที่ผู้ให้บริการอยู่นะค่ะ

kung555

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:57:37 PM »
เสียดายหุ้นไทยจัง :'( :'( :'(
ทั้งบนล่างเลย ดวงไม่ดีเลย แงๆ

สี่ห้าเจ็ดเก้า.

• Administrator
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 01:34:10 PM »
ตอนนี้เซิร์ฟเวอร์เว็บแทงล่ม
เจ้าหน้าที่กำลังลังดำเนินการติดต่อไปยังผู้ให้บริการ จะดำเนินการให้รวดเร็วที่สุดค่ะ
สมาชิกที่ได้รับรางวัลลุ้นเคร ตั้งแต่รอบ 12.00 ที่ผ่านมา สามารถมาแจ้งรายชื่อรับรางวัลได้ย้อนหลัง

ขออภัยในความล่าช้าและไม่สะดวก จะดำเนินการให้เร็วที่สุด

เว็บแทง 999Thrup.com
เว็บออกผลรางวัลปิงปอง 99Thrup.net
ขณะนี้ล่มแต่เว็บแทง เว็บออกผลปกติค่ะ

จัมมัย

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 01:38:59 PM »
ทำไมเข้าเว็ปแทงเลขไม่ได้เลย

จัมมัย

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 01:40:09 PM »
ทำไมเว็บเข้าแทงเลขไม่ได้ค่ะ

admin joyzy

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 01:47:35 PM »
ทำไมเว็บเข้าแทงเลขไม่ได้ค่ะ

เจ้าหน้าที่กำลังลังดำเนินการติดต่อไปยังผู้ให้บริการ จะดำเนินการให้รวดเร็วที่สุดค่ะ

ขออภัยในความล่าช้าและไม่สะดวก จะดำเนินการให้เร็วที่สุด

NN1688

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 01:58:26 PM »
รบกวนถามแอดมิน แบบนี้ ไม่สามารถแจ้งเติมเงินแพฟรีได้  จะมีปัญหาข้ามรอบมั้ย 

admin joyzy

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 01:59:34 PM »
รบกวนถามแอดมิน แบบนี้ ไม่สามารถแจ้งเติมเงินแพฟรีได้  จะมีปัญหาข้ามรอบมั้ย 

สมาชิกที่ได้รางวัล สามารถแจ้งย้อนหลังได้เมื่อเซิร์ฟเวอร์ผู้ให้บริการกลับมาปกติค่ะ

เทพเดินดิน

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 02:56:15 PM »
แอดมินครับทำไมระบบเข้าแทงหวยถึงเข้าไม่ได้ครับกดแล้วช้ามากครับไม่ไปเลยครับ

admin joyzy

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 03:05:12 PM »
แอดมินครับทำไมระบบเข้าแทงหวยถึงเข้าไม่ได้ครับกดแล้วช้ามากครับไม่ไปเลยครับ

fayza12

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 03:48:46 PM »
เข้า ระบบแจ้งเติมเงินไม่ได้ เพราะ ถูก เคฟรี 100 ยิงในนาที 00.00 ไอดี fayza12  และรอบ 12.00 เงินยังคงค้างอยู่ เงินไม่เข้าระบบ

NN1688

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 03:54:30 PM »
ถามจริงแอดมิน เวปโดนใครยิงมาป่าว ล่มเกินชั่วโมงละ

admin joyzy

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 04:11:59 PM »
ถามจริงแอดมิน เวปโดนใครยิงมาป่าว ล่มเกินชั่วโมงละ

ทางผู้ให้บริการเซิร์ฟเวอร์ตอบกลับมาอย่างนี้ค่ะ

เซิร์ฟเวอร์ของคุณอยู่ในขณะนี้กำลังประสบกับภาระที่สูงมาก
ที่เกิดจากการเป็นจำนวนมากของการเข้าถึงการร้องขอหลายไปยังเว็บเซิร์ฟเวอร์
ขณะนี้เรากำลังให้ความช่วยเหลือเพื่อนำเซิร์ฟเวอร์กลับมาออนไลน์อีกครั้งสำหรับคุณ

ปัญหาที่เป็นขณะนี้ค่ะ คือ เซิร์ฟเวอร์ล่มเพราะคนเข้าเยอะมาก ขณะนี้กำลังเตรียมอัพขึ้นอีกระดับหนึ่งที่ดีกว่า
ฝากทุกท่านบอกต่อสมาชิกที่ไม่ได้เข้าบอร์ดปิงปองด้วยน่ะค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวก เราจะเร่งดำเนินการให้รวดเร็วและเพิ่มประสิทธิภาพในการรับสมาชิกให้เสถียรมากที่สุด

สี่ห้าเจ็ดเก้า.

• Administrator
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 04:20:33 PM »
ทางผู้ให้บริการแจ้งมาอีกครั้งค่ะ

Based on our checks, you have a lot of visitors coming in through from Thailand-based IPv4 Addresses and your current server is not powerful enough to sustain your current web traffic.

จากที่เช็ค ส่วนใหญ่ IP มาจากประเทศไทย และ server รองรับจำนวนคนที่เข้ามาไม่ไห

ขออภัยจริงๆค่ะ กำลังดำเนินการปรับปรุง ฝากบอกต่อสมาชิกที่ไม่ได้เข้าบอร์ดด้วยน่ะค่ะ เราจะรีบดำเนิการให้เร็วที่สุด เต็มความสามารถ